115 ตอบกลับ

บ้านนี้แตกเต็มเหมือนกันจ้าที่นมที่ขาหนีบที่ท้อง

ไม่อันตรายหรอก เเค่มันดูสกปรก🤣🤣🤣 บ้านนี่ก็เเตก

บ้านนี้ก็แตกจ้าแตกตอน4-5เดือนตอนนี้6เดือนแล้วจ้า

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็เป็น แตกตั้งแต่สามเดือนแรกเลย

บ้านนี้เป็นตั้งเเต่3-4เดือนเลยค่ะ เป็นเยอะด้วย🤣

ไม่เป็นอันตรายค่ะเป็นเรื่องปกติค่ะแม่☺️☺️

แตกเหมือนกันจ้า เพราะนมใหญ่ขึ้น ไม่อันตรายจ่ะ

บ้านนี้ก็แตกจ้า ทั่งตูดทั่งขา แต่ท้องไม่แตก😂

เป็นจ้า เพราะเต้านมเราขยายใหญ่ขึ้นนะ เราว่า

เเตกค่ะเยอะมากมันจะไม่หายนี้เเหละค่ะกลัว