14 ตอบกลับ

เดือนกว่าหนัก6โลนี่ไม่เล็กแล้วนะคะแม่ ถ้าน้ำหนักต่อเดือนขึ้นประมาณ1-1.5โล พอแล้วนะคะแม่ อย่าไปสนใจคำคนอื่นค่ะ เราจะปวดหัวเปล่าๆ

จริงๆหากตามเกณฑ์ น้องน้ำหนักไม่ควรเกิน5กก. นะคะ ออกจะเกินเกณฑ์ไปนิดนึงนะคะแม่

เกินแล้วจร้าแม่ลูกบ้านนี้คนที่2ตอนนั้นเดือนครึ่ง6โล9หมอบอกว่าน้องน้ำหนักเกิน

1เดือน 6โล ตัวเล็ก😲😲บ้านนี้7เดือนพึ่งจะ 7โล ไม่จิ๋วเลยหรอคะ

ไม่เล็กหรอกค่ะแม่ น้องที่บ้าน 7 เดือนเพิ่งได้ 7 กก.เองค่ะ

บ้านนี้ตอนน้อง1 เดือนยังแค่4 โลเองจ้า น้องไม่เล็กนะจ้า

เปิดสมุดเลยค่ะ อย่าไปเชื่อคนอื่น เชื่อแพทย์ดีกว่านะ

VIP Member

6โลไม่เล็กนะคะ บ้านนี้5เดือน7.7โลคะแม่

6โลไม่เล็กนะแม่​ ใหญ่ด้วยซ้ำ

แม่ลองเปิดสมุด​สีชมพู​ดูค่ะว่าเกินมั้ย

ไม่เล็กนะคะ หนัก 6โล