2 ตอบกลับ

บ้านนี้กินนมแอนมัมอยู่บ้านแบบชงกินอุ่นๆ ออกข้างนอกกินแบบกล่อง ผลไม้กินตามฤดูกาล ชอบกินสตอเบอร์รี่ ถึงฤดูกาลพอดี กินบ่อยก็จะเป็นฝรั่ง ส้ม แก้วมังกร แต่เห็นหมอบอกผลไม้ที่ปลอดภัยสำหรับคนท้องที่เป็นเบาหวานคือ ฝรั่งกับแอปเปิ้ล บ้านนี้ไม่เป็นเลยกินหมดค่ะ

บ้านนี้กินแอนมัม ตราหมีสีชมพู นมถั่วเหลือง น้ำเต้าหู้สลับๆกันค่ะ ผลไม้ก็แอปเปิ้ล ฝรั่ง ชมพู่ และก็ผลไม้อื่นๆ กินสลับๆเหมือนกันค่ะ แต่บ้านนี้เน้นผลไม้ที่น้ำตาลน้อยๆค่ะ