6 ตอบกลับ

ไข่จะตก วันที่ 2 ขีดสีเข้มเท่ากันนะคะ ไอที่มันยังไม่เข้ม คือช่วงที่ไข่กำลังจะตก ซึ่งมีโอกาสสูงที่จะตั้งครรภ์ค่ะ เพราะอสุจิอยู่ได้ 3-5 วัน ไข่ตกจะอยู่ได้ 24 ชม ค่ะ ให้น้องอสุจิไปรอไข่ก่อนเลย

สาธุค่ะแม่♥️

เจอมูกปั๊มดักไว้ก่อนเลยค่ะ พอเจอขีดเข้มสองขีดก็ปั๊มอีกค่ะ เอาง่าย ๆ ช่วงใกล้ไข่ตก จัดวันเว้นวันเลยค่ะ ปั๊มหว่านไปเลยจ้า 5555 กันเหนียว

สาธุค่ะแม่

VIP Member

ไข่ตกวันที่ 5 ค่ะ ช่วงนี้ก็วันเว้นวันไปเลยค่ะแม่แล้วก็ตรวจไข่ตกไปเรื่อยๆเลยค่ะ

โอเคค่ะแม่แม่จะXวันเว้นวันเลย

วันที่มีมูก ค่ะ ครั้งเดียวค่ะ

แม่Xวันที่มีมูกแล้วก็วันนี้เลยค่ะกลัวไม่ติดดักไว้หมดเลย😅

ขอหั้ยสมหวังนะคะ

ได้ค่ะแม่

วันที่ 5 ค่ะ