เจ็บชายโครง

แม่ๆค่ะ คือแม่บ้านนี้คลอดน้องได้3เดือน2วัน แต่แม่บ้านนี้มีอาการเจ็บตรงชายโครงไม่รู้เป็นอะไร เป็นตอนหลังคลอดน้องได้ประมาณ1อาทิตย์ค่ะ จากนั้นก็เป็นมาเกือบ2-3เดือนค่ะ ยังไม่หายเลย กดเเล้วเจ็บตรงตามรูปเลยค่ะ จามก็เจ็บ หายใจลึกก็เจ็บ เอี้ยวตัวก็เจ็บค่ะแม่บ้านไหนเป็น ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยนะค่ะว่าควรทำยังไง #ตอนเบ่งน้องเบ่งแบบไม่สนใจอะไรเลยเบ่งสุดแรง #น้องน้ำหนักในท้องตอนใกล้คลอดอยู่ที่3965โลค่ะ #กินยาคลายเส้นก็ไม่หายTT #ขอบคุณร่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ

เจ็บชายโครง
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

หาหมอเลยค่ะแม่