23 ตอบกลับ

5 สัปดาห์ เห็นถุงตั้งครรถ์ ยังไม่ฟอร์มตัว 9 สัปดาห์ เห็นเป็นตัวอ่อน กลิ้งไปกลิ้งมา เห็นหัวใจ ... ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับ คุณภาพของ เครื่องอัลตราซาว และ ความชำนาญของคุณหมอด้วยครับ

6week บ้านนี้จ้า เห็นตัวน้องแล้วจ้า แต่คุณหมอยังไม่ให้ฟังเสียงหัวใจจ้า คุณหมอบอกน้องยังเล็กอยู่ รอสัก 10weekค่อยฟังแบบชัดๆ😅 (ปัจจุบันน้อง 32 week จ้า )

เจอถุงการตั้งครรภ์ ได้ยินเสียงเต้นของหัวใจค่ะ (ต้องซาวน์ทางช่องคลอดนะคะ)

6wเจอตัวเล็กแล้วค่ะ คุณหมอให้ฟังเสียงหัวใจของตัวเล็กด้วยค่ะ

บ้านนี้5w2dอัลตร้าซาวน์ผ่านช่องคลอดก็ยังไม่เจออะไรเลยค่ะ

เราซาวน์ผ่านช่องคลอด 6 วีค เห็นตัวอ่อน หัวใจเต้นแล้ว

6w ซาวผ่าช่องคลอดเจอน้องแล้วค่ะ มีหัวใจเต้น

7 W ฝากครั้งแรกก็เจอเลย หัวใจก็เต้นแล้ว

8วิกคะวันนี้เองผ่านทางหน้าท้องคะ

5​ week​ เจอถุงไข่แดงจ้าา​ 😊😊