78 ตอบกลับ

เคอร์ฟิวส์ค่ะ หลานเราก็ชื่อนี้เพราะเกิดช่วงเคอร์ฟิวส์เมื่อ 4ปีที่แล้วค่ะ

เคอร์ฟิวส์ ดีมั้ยคะ(ถ้าน้องคลอดตอน4ทุ่มกว่า😆😆)​ ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงๆค่ะ

👌🏼👌🏼👌🏼

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด17พ.ค. พ่อบ้านนี้ตั้งใจว่าจะตั้งชื่อว่า น้องเคอร์ฟิว

ใจตรงกันเลยแม่ บ้านนี้ลูกชายก้อตั้งไว้ไอดินเพราะพี่สาวชื่อไอด้าค่ะ

ไอคิวดีกว่าเคอร์ฟิวมันแปลกๆอ่ะตอนโตจะมีปันหาป่าว

คิดไว้ตรงกันกับแม่บ้านนี้ทั้ง3ชื่อเลยค่ะ 😂

ขำมากแม่ คลอดช่วงนี้เคอร์ฟิวพอดี 😄😄

กำหนดคลอด16พ.ค63 ยังไม่มีวี่แววเลยจร้า

ตอนนี้ปากมดลูกเปิด3เซนแล้วคะแต่แปลกที่ไม่เจ็บท้องเลยคะ

เราตั้งใจว่าจะตั้งว่าเคอฟิว5555

ของไปหาหมอวันก่อนเปิดแค่1เซนค่ะ

ใช่คะหมอนัดพฤหัสหน้าเหมือนกันคะ