ลูกไม่ดิ้นหรือเราไม่รู้สึก

แม่ๆคะ ตอนนี้อายุครรภ์24+5จะ25แล้ว แล้วปกติตั้งแต่รู้สึกว่าเค้าตอดหรือดิ้นมา เราตื่นเช้ามาจะรู้สึกว่าเค้าดิ้นตลอดพอเราทำงานเสดเรามานอนเอนหลังพัก ก้จะรู้สึกว่าเค้าดิ้นตลอด แต่ตั้งแต่เมื่อเรารู้สึกว่าตื่นมาเค้าไม่ดิ้นเราก้ไม่อะไรคิดว่าเค้านอน จนบ่ายเรามาเอนหลังก้ยังไม่รู้สึกว่าเค้าดิ้น แต่มีท้องปั้นแข็งบ้างเวลานอนหงายนี้ปกติมั้ยคะ ในเฟสเห้นบางโพสก้บอกว่าเค้ายังดิ้นไม่สม่ำเสมอ หรือยังไงคะ#ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ