7 ตอบกลับ

Female นั่นคือเพศของแม่รึป่าวคะ ประวัติของแม่อ่ะค่ะ ของเราก็ขึ้นแบบนี้ หมอไม่ได้ระบุในใบนะคะว่าญหรือช

VIP Member

หมอที่ซาวด์เองยังไม่แน่ใจ แล้วแม่มาถามคนอื่นที่ไม่ได้ดูตอนซาวด์ จะไดคำตอบไหมคะ รอหมอดีกว่าค่ะแม่

ค่ะ

ในใบซาวข้างบนคือเพศของเด็กหรือเพศของแม่ค่ะ คือไปซาวมาหมอบอกผช.แต่ในใบซาวเขียนผญ.

ใช่ค่ะ เราก็ว่าข้างบนนั้นคือประวัติเพศของคุณแม่ค่ะ ของเราได้ผู้ชายหมอไม่ได้ระบุในใบนะคะ

ในใบซาวด์บอกผู้หญิงค่ะ แต่หมอบอกยังไม่แน่ใจก็รอซาวด์อีกทีจ้า

เหมือนกันเลยค่ะแม่ เดือนหน้าตรวจอีกทีลุ้นเหมือนกันค่ะจะชัวร์มั้ย🤣

หมอถ่ายส่วนไหนมายังดูไม่ออกเลยค่ะ

ไม่เห็นเพศเลยค่ะแม่

ของเราตอน21wก็ไม่เห็นค่ะ เห็นชัดตอน26wเป็นกลีบๆเลย แม่ลองเข้ามาดูในโฟโต้บูทของเราเทียบดูก็ได้ค่ะ

หญิงค่ะ

ของแม่ในใบเขียนว่าเพศหญิง แล้วซาวออกมาก็เป็นหญิงหรือปล่าวคะ