47 ตอบกลับ

ท้องแรกไม่เป็นค่ะเกิดมาเป็นผุ้หยิง ท้องคนนี้เป็นค่ะเริ่มดำๆหลายที่เลย

เหมือนกันจ้า พอคลอดแล้วจะค่อยๆหายไปเองโดยที่ไม่ต้องทำอะไรมันเลยค่ะ

VIP Member

ท้องแรกไม่ดำค่ะ ท้องสองได้ผู้ชายสะดือดำ แต่ส่วนอื่นปกติค่ะ

VIP Member

ของเราตอนท้องแรกจะดำที่คอค่ะ กับที่น่องเป็นเส้นดำดำ ผช.ค่ะ

ดำเหมือนกันค่ะ ลองเอาออยเช็ดก็ไม่ออก คลอดแล้วก็คงหายค่ะ

บ้านนี้. 34 วีคแระ สะดือไม่ดำนะคะ แต่หัวนมดำคร่าา😔😔😔

ดำเหมือนกันค่ะ ผดยังขึ้นตามหน้าอกกับหลังอีกด้วย

ดำจ้าตัวก็ดำ สิวก็บุก แถมผดขึ้นที่อกกับหลังอีก

ดำค่ะทั้งสะดือ ขาหนีบ รักแร้ และคอ เฮ้อออออ😑

หน้า คอ รักแร้ ขาหนีบ สะดือ ดำเหมือนกันค่ะ 😢😢