75 ตอบกลับ

39w 5d ค่ะ กำหนดคลอด 25 พ.ย แต่ปากมดลูกไม่ยอมเปิด ขนาดมีมูกเลือดออกมา3-4วันแร้ว ปวดท้องตลอด พอไปหาหมอเงียบกริบไม่เปนไรเรย แม่ละเพลีย🤣🤣🤣

VIP Member

บ้านนี้คลอด 16 เมษาคะ 18วิค6 วัน แต่เพศน้อง เขาหนีบไว้ไม่ยอมโชว์เลยคะ แอบผิดหวังนิดน่อย

ของเราท้องแฝด หมอบอกว่าหลัง30พฤศจิ ผ่าได้เลยค่ะ เพราะ30 นี้ครบ 37w พอดี

ตอนนี้40+3wกำหนด 17พฤษจิ เลยมา3วันแร้วยังเงียบอยุเลยค่ะ อยากเจอมากๆๆแล้ว

หมอไม่เร่งให้หรอค้ะแม่

บ้านนี้ 25wแล้วจ้า กำหนด2มีนา เพศชาย (แม่แอบลุ้นให้เป็นเพศหญิงอิอิ)

คลอดเดือนธันวาคมค่ะ ตอนนี้ 35 วีค กับ 5 วันค่ะ ได้ลูกสาวจ้า 💟

37+3 วีคแล้วค่ะ กำหนด 8ธันวาคม เงียบกริบ ไม่มีวี่แววอะไรเลย

ตอนนี้27วีค4วันหมอไม่บอกวันกำหนดคลอดเรย ได้ลูกผุ้ชายจ้ะ

26 วีค กำหนด20กุมภา แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ!! อยากรู้มากกค่ะ

34w6d.... ลูกสาว น้องไม่กลับหัวหมอนัดผ่าคลอด16ธันวาค่ะ😊