116 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด27สิงหาค่า ยังไม่รุ้สึกว่าลูกดิ้นเลย. แยกไม่ค่อยออกตอดกับดิ้น

บ้านนี้. 8 สิงหา ยังไม่รู้เพศค่ะ. ยังไม่ดิ้นแค่ตอดแรงขึ้น ตอดบ้างไม่ตอดบ้าง😣

24ส.ค. คร่า ตอดบ้างค่ะ รอซาวน์ดูเพศค่ะ นัดที่แล้วน้องหนีบไว้ไม่ให้เห็นเลยค่ะ

VIP Member

หมอบอกว่าน่าจะลูกสาวค่ะ น้องนอนตะแคงยังไม่ค่อยชัด กำหนดคลอด 24 สิงหาค่ะ ❤️

6.ส.ค ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ (เเม่อยากได้ ผญ) ส่วน(พ่ออยากได้ ผช) ดิ้นเเรงมากก

VIP Member

5 สิงหาจ้า ยังไม่รู้เพศเลย ตัวน้อยดิ้นเก่งมาก ยิ่งกลางคืน ยิ่งคลืนเคลง

15 สิงหา ค่ะเริ่มดุ๊กดิ๊ก ตอดๆ เเต่ไม่เเรง 20 สัปดาห์ เเฝดหญิงค่ะ👼👼

ยินดีด้วยค่ะแม่ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่บ้านนี้คลอดเดือนกันยาจ้า

VIP Member

26 ส.ค.ค่ะยิ้งไม่ดิ้นแค่ตอดๆๆค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยตื่นเต้นมากๆๆค่ะ

คลอดสิงหา วันที่16ยังไม่รุ้เพศเลย ยังไม่รุ้สึกดิ้นรึตอดเลยค่ะ