74 ตอบกลับ

30มิ.ย ปวดหลังปวดเอวนั่งนานหน่อยนี้ไม่ได้เลยตูดชา555 นอนไม่สบายตัวเลยค่ะ หายใจไม่ทั่วท้อง ท้องแข็งบ่อยมากๆ บางทีก็มีเจ็บท้องจี๊ดๆ ยังไม่รู้เพศเลยน้องไม่ยอมให้ดู อีแม่ลุ้นหาหมออาทิตย์หน้าจะให้ดูไหม😁😁😁

ท้องสวยค่ะแม่

เคยเจ็บท้องน้อยเวลาพลิกตัวเหมือนค่ะ อายุครรภ์ 29+4 week หมอบอกว่าเป็นที่ท่านอนค่ะแม่ ต้องหาหมอนมาหนุนท้องเวลานอนตะแคง ช่วยได้มาก

VIP Member

21 มิ.ย จ้า หายใจไม่ทั่วท้องตกดึกมาเข้าห้องน้ำบ่อยแต่กลางวันไม่ค่อยฉี่เลยค่ะ นอนยากเที่ยงคืนตัวเล็กยังเล่นอยุ่เลยค่ะ

21 มิ.ย เหมือนกันค่ะ กลางคืนดิ้นสนุกสนานมาก

ปวดขาบ้างครั้งก็เจ็บท้องน้อยบ้างเวลาลืมตัวพลิกตัวเร็วไปก็ปวดที่มานไปหมดเลยค่ะปวดหลังด้วย10มิ.ยค่ะ

คลอด17มิถุนาคะ นอนไม่หลับไม่สบายตัวเลยกว่าจะได้นอนแต่ละคืนยากมากคะ ปวดตัวไปหมดเลยชอบปวดท้องฝั่งขวา

นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะคุณแม่ บ้านนี้งีบๆเอาค่ะ.

22 มิถุนายน ค่ะ. ไม่มีอาการอะไรเลย นอกจากเพลีย และง่วงนอนตลอดเวลา. ไร้เรี่ยวแรงมากค่ะ 28+3w

14มิ.ย. 29+3 ค่ะ ปวดจิมิบางครั้งปวดหลังปวดก้นกบ ปวดง่ามขาค่ะ บางครั้งก้เจ้บซี่โครงจร้า

VIP Member

กำหนด20มิถุนายนค่า มีอาการปวดหัวหน่าว ปวดหว่างขา จะพลิกตัวทีลำบากมากๆ 🥰

ทีม​ มิ.ย​ เหมือน​กันค่ะ​ ปวดหลัง​ ปวดลงจิมิ เมื่อยๆฉี่ก็บ่อยขึ้น​ สู้ๆค่ะ​

6 มิถุนาค่ะ มีอาการปวดตรงหัวหน่าว เวลาพลิกตัวเวลาเดิน ปวดท้องน้อยบางครั้ง