70 ตอบกลับ

VIP Member

เดือนครึ่งพึ่งได้ค่ะลงทะเบียนไปหลายเพจตีกลับไปสามชิ้นไม่รู้เพจไหนบางเสียดายมาก

ลงทะเบียนไปจะเดือนได้แล้วคะ​ ยังไม่มีของมาเลย555.. สงสัยติดวิกฤตโควิค-19

ตอนคลอดเค้ามีให้ด้วยนะคะ แม่ทำงานยุในนั่นเห้นเค้าแจกสำหรับคนคลอด

เราสมัครไปเป็นเดือนแล้วยังไม่ได้รับเลยค่ะ คงไม่มีหวังแล้วมั้ง😂

เพิ่งได้ตอนบ่ายวันนี้เลยค่ะ จนลืมแล้วเหมือนกัน555 ขอบคุณดีนี่ค่ะ

เพิ่งได้รับของเมื่อบ่ายวันนี้เองค่ะ ขอบคุณดีนี่มากๆเลยค่ะ

เพิ่งได้เมื่อสักพักเลยค่ะ แต่ทำไมได้เเค่2อย่างเอง🤣

ได้ค่ะ ตอนนี้ใช้หมดแล้วค่ะกระเป๋าดีนี่น่ารักมากค่ะ

พึ่งได้เมื่อวานนี้เลยค่ะ25/03/63 ลงทะเบียนไว้จนลืม😀😀😀

VIP Member

บ้านนี้ได้เมื่อกี้เลยจ้าแต่ทำไมได้แค่2อันเอง😔