16 ตอบกลับ

Super Mum

บ้านนี้กำหนด 17 ตุลาเหมือนกันค่ะ แต่หมอนัดผ่าคลอดพรุ่งนี้แล้วค่ะ สู้ๆ นะคะแม่

TapFluencer

17ตุลา เงียบเหมือนกันค่ะอาการท้องแข็งเป็นยังไงยังไม่รู้เลย มีแค่หน่วงเฉยๆ😂

20ตุลาค่ะ มีแต่เจ็บหน่วงๆกับลูกดิ้นเก่ง ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

16ตุลาจ้า เจ็บเตือนทุกวัน เจ็บหลอกเมื่อไหรจะเจ็บจริงซ่ะที

20 ตุลา นอกจากเจ็บเตือน ยังไม่มีสัณญาณเพิ่มเติม ลุ้นๆค่ะ

บ้านนี้9ตุลาจ้าเงียบมาก. กลัวได้ผ่ามาก อยากแตกแล้วจ้าา

16ต.ค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากเห็นหน้าลูกสาวแล้วจ้า😍😍

บ้านนี้13ตุลาค่ะ เงียบเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้22ตุลาแต่เจ็บเตือนทุกวัน

11ตุลา ยังไม่มีวีแววเรยค่ะ