132 ตอบกลับ

VIP Member

5กุมภาค่ะ เป็นเหมือนกันค่ะ เริ่มตื่นเต้น😂

กลัวจะแตกก่อนค่ะ​ อุ้ยอ้ายมากตอนนี้

VIP Member

เป็น​เหมือนกัน​ค่ะ​ วันนี้แข็งทั้งวันเลย

ทรมานมากเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ...แต่ท้องได้6เดือนเองน่ะ

ตอนนี้30วีคแล้วค่ะ

29+5เป็นเวลาที่ปวดฉี่กับตอนนั่งนานๆค่ะ

เหมือน​กัน​เลย​ค่ะ​เป็น​ไร​ไหม​ค่ะ​

ปกติค่ะ ถ้าท้องแข็งให้เปลี่ยนท่าค่ะ

เป็นค่ะคุณแม่ แอบจุกเหมือนกันค่า 😁

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นจ้า นั่งพักแป๊บๆก็หาย

VIP Member

เวลายืนนานๆ นั่งนานๆท้องจะแข็งค่ะ

เป็นเหมื่อนกันเลยค่ะ ตอนนี้ 30 w แล้ว