36 ตอบกลับ

เป็นค่ะเป็นเอามากเลยแหละพูดอะไรนิดหน่อยแม่บ้านนี้ร้องไห้เลยจ้า5555

เมื่อวานเพิ่งจะงอน นอนร้องไห้คนเดียวไปเองค่ะ 🤣🤣🤣 คนท้องก็งี้

VIP Member

เป็นค่ะ แล้วต่อมน้ำตาแตกง่ายมาก ไม่ว่าใครพูดน้ำตาก็แตกหมด 😂

เป็นจ้า นิดๆหน่อยๆก็น้อยใจแล้ว. แถมยังร้องไห้ง่ายด้วย 😂😅

เป้นค่ะเวลาสามีพูดอะไรนิดๆหน่อยๆน้ำตาก้ไหลเองแร้วค่ะ555

VIP Member

เป็นค่ะ ชอบแอบไปร้องไห้คนเดียว บ่อยด้วยค่ะบ้านนี้ 😂

เป็นตลอดค่ะ บางครั้งก็แอบร้องไห้คนเดียวนะค่ะ

เป็นค่ะ บางครั้งเห็นเขาก็ขัดจิตขัดใจไปหมด😅

เป็นค่ะ...พูดอะไรไม่ถูกใจ..ก็น้อยใจทุกทีค่ะ

VIP Member

เป็นบ้างจ้า อารมณ์แปรปรวนอยู่เรื่อยๆค่ะ