16 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ เริ่มเป็นตอนเริ่มท้องแรกๆ หมอจัดยาให้กิน ดีขึ้น สักพักก็เป็นอีก ไม่รู้ทำไม ไม่หาย

VIP Member

หาหมอนะคะ การติดเชื้อเสี่ยงคลอดลูกก่อนกำหนดจร้า หมอเขาจะจัดยาที่ปลอดภัยกับเราและลูกให้เองจร้า

เป็นจ้า เเนะนำให้ไปหาหมอนะคะ เดี๋ยวหมอจะให้ยาสอดสำหรับคนท้องมาจ้า ใช้แค่7วันก็หายเลยจ้า

บ้านนี้ใช้ค่ะ แต่เป็นยาที่หมอสั่งจ่ายมาให้ค่ะเพราะยาบ้างตัวคนท้องสอดไม่ได้ค่ะ

เราเป็นค่ะ แต่ไม่ได้หาหมอ พยายามเปลี่ยนแผ่นอนามัยบ่อยๆ ไม่กี่วันก้ดีขึ้นค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ. แต่บ้านนี้ไม่คัน ไปหาหมอ. หมอให้ยามาสอดค่ะ

หาหมอค่ะแม่ ให้หมอเป็นคนจ่ายยาให้นะคะ

เป็นค่ะแต่ไม่คันไปหาหมอให้ยามาสอดค่ะ

ไปหาหมอทันที.....สอด 3 วัน เช้าเย็นหายเลย

VIP Member

เป็นแบบน้ำๆข้นๆค่ะ​ ของเราไม่คัน