54 ตอบกลับ

เคนกินค่ะ หยุด 1 เดือน ท้องเลย ยาไม่ได้ช่วยให้ท้อง แต่เหมือนช่วยปรับข้างในให้มันดีค่ะ

ติดจริงจ้า. กินหมาดๆเลย. รอมา5เดือน ตอนนี้ติดล่ะคร้าา. สั่งมา10ซองแต่กินได้4ซองครึ่งคร้า

ท้องจิงค่ะเราปล่อยมา7ปีไม่ติดมากินยาตัวนี้แค่2ซองตอนนี้34Wคลอดเมษาแล้วจ้า

VIP Member

วานชัดมดลูกเคยทานกะ แต่คุ้มนะค่ะ เพราะมี3คนแล้ว ทานนี้ไป1เดือนท้องเลยค่ะ

ติดจิงค่า ทานไป2ซองเองค่า ซองที่2 ยังไม่หมดเลย ติดแล้ว ตอนนี้ได้ 31w แล้วค่า

กินรากสามสิบค่ะจากเป็นผังผืดโอกาสท้องยากแต่แค่กะปุกเดียวท้องเลยค่ะ

ปล่อยมา2ปีจ้าไม่มีติดจนเข้าปีที่3ลองซื้อมากินตอนนี้34วีคแร้วค่ะ

เคยกินค่ะ ซองที่2ยังไม่ทันหมดเลยน้องมาแล้วตอนนี้ท้องได้33wแล้วค่ะ

เคยทาน ซองหนึ่ง แล้วหยุดทาน ผ่านมา2อาทิตย์ ติดเลย ตอนนี้30+4 w แล้วค่ะ

สั่งมาทานเหมือนกัน​ค่ะ​ เเต่ยังไม่ทันจะเริ่มทานน้องก็มาพอดีค่ะ