ตามหาเสื้อผ้า ของใช้ เด็กแรกเกิดราคาเบาๆค่ะ

แม่ๆคนไหนอยากส่งต่อเสื้อผ้าลูกสาว ราคาไม่แรงมากบ้างไหมค่ะ อีกไม่กี่เดือนลูกสาวก็จะคลอดแล้ว แต่บ้านนี้งบน้อยค่ะ

12 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

🎊🎀🎉 Baby Set สุดคุ้ม ราคาเซ็ตละ 390 บาท ได้ถึง 5 ชิ้นเลยคะ 🛍🛒👩‍👧‍👦 🎯 Body Suit 🎯 ชุดหมี 🎯 หมวก 🎯 ผ้ากันเปื้อน 🎯 ผ้าห่อตัว ขนาด 62x70 cm 🤗มีหลากหลายแบบให้เลือกทักมาสอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ💕

อ่านเพิ่มเติม
Post reply image

ขายเปลเด็กตามโลตัสคะ ซื้อมา1,599 ขาย 1,200 รวมส่ง ใช้ไม่ถึงอาทิตย์ ใช้ได้ตั้งแต่แรกเกิด-1ปีคะ สนใจทักมาขอดูรูปได้

ซื้อมายังไม่ได้ใช้ บังเอิญคลอดลูกชายค่ะ ส่งต่อ400รวมส่ง+ขวดนม 2ออน มือ2. 4ขวด สนใจ มีกไลน์มาได้ค่ะ pan_4624 โทร 093-6019451

ตัวล่ะ60ค่ะ ใส่ครั้งเดียว 0-3m ตอนนี้ลูกใส่ไม่ได้แล้วค่ะ

5y ago

หมดแล้วจ้า

มีแบบในรูปคะ สีชมพู​ มือ1 ส่งต่อ 700ส่งฟรีคะ

ซื้อมาเยอะเกิน ส่งต่อค่ะ ทักเฟสมาจ้า.

ซื้อมาเยอะเกิน ส่งต่อค่ะ ทักเฟสมาจ้า

ซื้อเยอะเกิน ส่งต่อค่ะ ทักเฟสมา

ซื้อมาเยอะเกิน ส่งต่อ ทักเฟสมา

มีใครอยากส่งต่อเชิญเลยค่า