17 ตอบกลับ

😆😆บ้านนี้ก็แรงมากจ๊าแม่ 8 เดือนกว่าๆ อดทนจ๊าแม่ ลูกดิ้นดี แสดงว่าแข็งแรง สบายดี ถ้าไม่ดิ้นจ๊าแลจะเป็นกังวลนะจ๊ะ อดทนจ๊าแม่ หายใจเข้าลึกๆ หายใจออกยาวๆ นอนสมาธิไปจ๊า

บ่งบอกถึงเด็กสุขภาพแข็งแรงนะคะแม่ บ้านนี้อยากให้ดิ้นแรงๆ แต่น้องดิ้นเบา อายุครรภ์ 27+4weekแล้วคะ รู้สึกว่าเบาหมอบอกน้องปกติดี แต่สงสัยเป็นคนเรียบร้อย5555

ดิ้นนี่ปกติเลยจ้า แม่ชอบตื่นมาตอนตี 1 กว่าจะหลับอีกทีก็ตี 3 เลยจ้า แต่ดิ้นแล้วแม่มีความสุขนะคะ น้องยังแข็งแรงดี

อย่างตอนนี้ก็เช่นกันค่ะ 😂😂

บ้านนี้จะดิ้นเป็นเวลาค่ะ ตอนนอนจะดิ้นแรงหน่อยพอแม่จะหลับก้อเงียบค่ะ มาดิ้นอีกทีตอนตี3-4แล้วค่ะ

แม่บ้านนี้29วีคดิ้นเก่งมากค่ะทั้งกลางวันแระกลางคืนเลยแต่น้งก้อจะเว้นช่วงห้บ้างค่ะ

VIP Member

นอนเช้าเหมือนกันค่ะ ก็ยังดีกว่าเค้าไม่ดิ้นนะคะ แบบนั้นเครียดหนัก

VIP Member

บ้านนี้30w6d อาศัยได้นอนช่วงเช้าคะกลางคืนอย่าหวังจะได้นอนดิ้นเก่ง555

ดิ้นนั่นแหละค่ะดีที่สุดแม่🥰อดทนอย่างเดียวค่ะแม่เพื่อลูก✌️✌️

เรานี้ 34w ดิ้นทั้งวัน แต่พอเราหลับเขาก็หลับรู้สึกดี มีความสุข

บ้านนี้ก้อเป้ยคะ แต่อาศัยมานอนตอนช่วงใกล้สว่างกะกลางวัน