12 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยแม่ บ้านนี้ 29w ละ ขาหนีบดำ รักแร้ดำ คอดำ สิวเต็มหน้า แม่ท้อมากเลยตอนนี้ บางคนเห็นช่วงคอเราดำเขาคงคิดว่าเราไม่อาบน้ำหรือไม่ขัดขี้ใคร แต่เราขัดตลอดซึ่งไม่มีขี้ใครเลยแต่ก็ดำเหมือนเดิม😂😂รอคลอดค่อยบำรุงดูแลตัวเองใหม่แล้วกัน🤣🤣ตอนท้องลูกชายคนแรกไม่เป็นเลยผิวดีหน้าใสมากมาท้องนี้ลูกสาวมาครบทุกระบบเลย นี่แหละน้าที่เค้าบอกว่าลูกสาวจะแย่งความสวยไปจากแม่😂😂

เหมือน​กัน​เลยค่ะ​ ทีมลูก​สาวแต่หน้าดูไม่ได้​เลย​ ฝ้า​ กระ​ สิว​ จุดดำเต็ม​หน้าเลย​ ไม่อยากดูตัวเองในกระจกเลย😂😂

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะคอดำท้องแตกท้องแรกไม่เป็นไรเลยพอท้อง2เป็นทุกอย่างเลยค่ะ😅

บ้านนี้ดำทุกส่วนเลยค่ะ ทามาหมดทุกอย่างที่ว่าดี ยังหนีไม่พ้นเลยค่าาา

🥲

เปนเหมือนกันค่ะ คอและรักแร้ดำเป็นเส้นๆ มีติ่งเนื้อขึ้นด้วยค่ะ

ใช่เลยค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ สองท้องหลัง เป็นตั้งแต่ตอนเดือนที่6ค่ะ

บ้านนี้คอดำ รักแร้ ดำ หน้าเป็นสิว จัดเต็มมากค่ะแม่

บ้านนี้มาหมดค่ะเว้นสิว

คอเป็นเส้น รักแร้ดำ มีกลิ่นตัว 🥲 ตัวเป็นดำๆคล้ำๆ

บีบมือเลยค่ะคุณแม่

เป็นเหมือนกันค่ะ คอนี่มาเป็นสร้อยเลยค่ะ🤣🤣

เป็นทุกท้องเลยจ้า ท้องนี้ท้อง 3 ก็เป็นจ้า

หลังคลอดเดียวก้อจะจางไปเองจ้า....

☺️☺️ค่อยโล่งใจหน่อยค่ะ