2 ตอบกลับ

VIP Member

ก่อนเราท้องเราฝันว่าเราเลี้ยงงูไว้หน้าบ้าน เป็นงูจงอางค่ะ มีเข้ามาเกาะตรงหน้าต่างห้องเรา1ตัว หมอดูทักว่า เป็นสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองลูกเราอยู่ค่ะ แต่เราก็ไม่ได้งมงายนะคะ แต่อือๆออๆตามเฉยๆค่ะ แล้วผ่านมา 1เดือนกว่าฝันอีกว่า มีพญานาคกับมังกรดำวิ่งไล่เราเหมือนจะกัดแต่ก็ไม่กัดนะคะ เราวิ่งไปทางไหนก็ตามมาตลอดเลยค่ะ แค่นี้ เราก็นึกว่าเราฝันอยู่คนเดียว เพราะเราไปขอบนขอลูกสาวที่หลวงพ่อวัดไร่ขิงค่ะ แล้วแฟนเราไปบนขอลูกสาวที่วัดศรีษะทองค่ะ พระราหูเขาคงมาทวงสัญญามั้งค่ะเรายังไม่รู้เพศเลยเลยยังไม่ได้ไปแก้ค่ะ เมื่อคืนก็ฝันว่าได้ลูกสาวค่ะ วันนี้ไปซาวมาหมอไม่ได้บอกเพราะเราไม่ได้ถามหมอถ่ายรูปมาให้ระหว่างต้นขาน้องไม่มีจู๋โผล่เลยค่ะ เลยเอะใจนิดหนึ่ง

ฝันตลอดค่ะตอนท้องฝันบ่อยมากค่ะแต่ไม่กัดมีแต่วิ่งหนี