8 ตอบกลับ

พบหมอคราวหน้าต้องตั้งใจฟังคุณหมอให้ดีๆนะคะ สำคัญมากๆ หรือหากมีความกังวลสงสัยอะไร ให้ถามคุณหมอทันทีเลยค่ะ อาการ ณ ตอนนั้น คุณหมอคนเดียวค่ะที่ตอบแม่ได้ ขอให้แข็งแรงๆนะคะ

บ้านนี้ไปฝากท้องตอน 6 w ค่ะ เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ ไปหาหมออีกทีตอน 10 w ถึงเจอตัวน้องค่ะ ตอนนี้ 23w6d แล้วค่ะ น้องเป็นผู้ชายค่ะ

VIP Member

ของเราตรวจเจอสองขีดไปหาหมอตอน4wยังไม่พบถุงตั้งครรภ์หมอนัดทุกอาทิตย์เจอถุง5wเจอน้อง6wพร้อมฝากครรภ์

ของเรา 6 สัปดาห์แปะ เจอน้อง เจอเสียงหัวใจ เห็นหัวใจเต้นตุบๆๆ ค่ะ

ตรงที่เป็นขีดวัดอะค่ะหมอวัดตัวน้อง

ของเรา5วีค3วันก้อยังไม่เจอจ้า

ต้องถามจากหมอค่ะแม่

ตื่นเต้นๆแทนเลยค่า