41 ตอบกลับ

ถ้าเป็นโรงบาลจังหวัดจะซาวน์ทุกรอบคะ พอย้ายกลับมาโรงบาลอำเภอไม่ซาวน์เลยคะถ้าไม่มีไรผิดปกติ

ของเราฝากท้องที่ รพ.ศิริราชค่ะ

เราฝากรพ.รัฐ ของเราซาวด์ให้ทุกครั้งที่ไปหานะคะ เรารู้เพศชัดๆชัวร์ๆเลยตอน 21 week

น่าจะแล้วแต่รพ.ด้วยมั่งคะ

โรงพยาบาลรัฐที่แม่บ้านนี้ฝากครรภ์​ ซาวน์ให้ทุกรอบนะคะ นัดเดือนละครั้งค่ะ

ไปมา 5 ครั้งได้ซาวครั้งแรก กับอีกรอบที่จ่ายเงินเอง

ฝากคลีนิคเริ่มดูให้ตั้งแต่ 14w (เพราะเราถาม) แต่คุณหมอจะฝันธงให้ตอน 20w ค่ะ

ซาวที่รพ.รัฐตอน18วีค หมอเจอหมอก็บอกเลยค่ะ คุณแม่...น้องเป็นผู้ชายนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ ของเรายังต้องลุ้นต่อไปค่ะ

ซาวดูเพศตั้งแต่ 14สัปดาห์แต่ไม่เห็นค่ะ เห็นตอน 18สัปดาห์ค่ะ

VIP Member

หมอก็ไม่ซาวให้ค่ะ รพ.รัฐ เลยไปซาวที่คลีนิคเอง ถึงรู้ค่ะ

สงสัยต้องไปคลินิคเหมือนกันค่ะ

รพ.รัฐเหมือนกันค่ะหมอซาวตอน20วีคค่ะ แต่ไม่เหงเพศ

บ้านนี้ไปซาวด์คลีนิคเองเลยจ้า ไม่แพงจ้า400บาท

ซาวด์ตอน19สัปดาห์ค่ะเห็นเพศแล้วค่ะผู้ชาย