1622 ตอบกลับ

ตอนท้องอยากกินค่ะ แต่ตอนไม่ท้องไม่ค่อยกินนะค่ะ กลับกันเฉยเลย แต่ไม่กล้ากินทุกวันค่ะ😅

กินวันเว้นวันเลยค่ะ 🤣 ตั้งแต่ท้องแรก จนคนนี้ท้องสองละคะ กินแบบครั้งละป๋องครั้งละขวดค่ะ

ชอบมากๆค่ะ เหมือนเวลาดื่มแล้วสดชื่นจริงๆ แต่พยามกินน้อย 2-3วันครั้ง ครั้งละแก้วกาแฟพอค่ะ

บ้านนี้จัดทุกวันวันละกระป๋องเลยค่ะ แต่ดูดแค่สดชื่นพอนะคะ ที่เหลืออิพ่อจัดเรียบค่ะ 😁😁

ในเดือนนึง แค่จิบๆสองสามอึกในบางวัน แทบไม่กินเลย ไม่กินเยอะ ช่วงนี้เน้นน้ำผลไม้แทนค่ะ

บ้านนี้กินค่ะ แต่ไม่บ่อย กินพอหายอยาก เห็นคนรอบข้างกินอดไม่ได้ ขอสักคำละกัน พอหายอยาก

ก่อนท้องชอบมากขาดไม่ได้ค่ะ แต่พอท้อง กินแล้วท้องเสียปวดท้องไม่รู้เป็นไร เลยไม่กินค่ะ

มีแอบกินบ้างค่ะ เพราะบางทีมันอยากจนแบบต้องกินอันนี้เท่านั้น 555 แต่จิบแค่นิดๆ หน่อยค่ะ

แม่บ้านนี้ท้อง5เดือนก็มีกินบ้าง2-3วันครั้งนึง ไม่กล้ากินมาก กลัวเป็นเบาหวานตอนท้องค่ะ

กินค่ะ นาน 1-2 กระป๋อง กิน เยอะล่ะมันปวดท้อง อีกอย่าง ระวัง น้ำตาลขึ้นไวค่ะ เลี่ยงได้ก็ดี