38 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะเข้า7เดือนเริ่มหายแล้วค่ะ

ดีจังคะเริ่มหายแล้ว​ นี่ไม่รู้เมื่อไหร่จะหาย

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ขึ้นทั้งหลังท้องขาครบ

คือผิวที่ถนอมมานาน​ แต่เพื่อลูกแม่ทดได้ใช่ไหมคะ

เป็นเหมือนกันคะแต่หายแล้วคันมากจริงๆ

ทาน้ำมันมะพร้าวคะแต่จริงๆแล้วมันอาจหายเองนะคะเพราะตั้งแต่ท้องมาทีแรกตื่นเต้นกลัวเกี่ยวกับสิว​ ตุ่มและผื่นที่เกิดซื้อครีมมาพอเป็นเยอะหายเองบ้างเลยคิดว่าอาจเกี่ยวกับฮอร์​โมนตอนนี้เข้าเดือนที่9แล้วที่ตัวเป็นๆหายๆแต่หน้าไม่มีสิวรึผื่นแพ้เยอะๆแล้วหายเองคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ ท้องลูกชาย

เท่าที่ศึกษามาส่วนใหญ่จะท้องลูกชายถึงขึ้นคะแม่​

ขึ้นเต็มหน้าอกเลยคะข้างหลังด้วย

ใช่คะคันมากที่ไหนได้เปนสิวด้วยแพ้เหงื่อด้วย

ลุกชายค่ะ คันนิดหน่อยแล้วหายค่ะ

ดีจังคะ

เป็นเฉพาะที่หลังค่ะ ลูกชายค่ะ

555ใช่ค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ลูกชายค่ะ

เนาะแม่เขาว่าแพ้ลูกลูกออกมาจะรักแม่มากไม่รู้จริงไหม

บ้านนี้ท้องลูกสาวก็ขึ้นค่ะ

น่าจะอากาศร้อนไหมคะแม่ บ้านนี้ขึ้นหลังเกาจนเป็นแผลดำเลย

เป็นค่ะ หมอให้ยามาทา kela lotion

อาทิตย์หน้าไปหาหมอตรงนัดพอดีจะลองขอยาคะ