22 ตอบกลับ

ของเราก้อหนา ปกติ เปนคนรูปร่างใหญ่ พอท้อง แล้ว ยิ่งใหญ่ กว่าเดิม เลย ตอนนี้6เดือน เท่ากับน้องแถวบ้าน8เดือนเลยค่ะ ใหญ่มาก รู้สึกลูกดิ้นตอน22-23week

ตอนนี้​รู้สึกเหมือนน้องดิ้นค่ะตั้งแต่เมื่อวานและวันนี้ก็ยังเหมือนน้องดิ้นตอดนิดๆนานๆครั้ง

20เหมือนกันคะรุ้สึกเหมือนมีอะไรขยับในท้องไม่รุ้ว่าเปนเจ้าตัวเล็กรึเแล่า

ข้านนี้ท้อง2ค่ะเป็นคนมีหน้าท้องยุแล้วด้วยค่ะแต่ก้อรู้สึกได้ตอน18-19วีคค่ะ

ท้องแรก7เดือนรู้สึกค่ะ. นี้ท้อง2แร้วค่ะรู้สึกตอน4เดือนรู้สึกเบาๆ

20วีคค่ะ​ หน้าท้องหนาเหมือนกันค่ะ​ ดีตรงที่ท้องไม่ลาย

20วีค รู้สึกครืดๆ นึกว่าลำไส้แปรปรวน ที่แท้ลูกดิ้นค่ะ

ลูกคนแรกรู้สึก​ตอน16-18weekจะตอดๆแต่มาท้องนี้อ้วนหนักมากค่ะเลยไม่รู้ว่าจะรู้สึกได้ตอนไหน..ขอบคุณ​สำหรับคำตอบนะคะ​

เราท้องหนาค่ะ 20w จะรู้สึกชัดค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ​

20วิกแล้วยังไม่รู้สึกเลยคะ

รอต่อไปจ้า❤️

VIP Member

บ้านนี้น้องตอด 22 วีคค่ะ

20-24วีคค่ะ ชัดเจนสุดก้24