109 ตอบกลับ

บ้านนี้7ธันวาคม66เหมือนกันคะ..ยังไม่ได้เตรียมของอารัยเลยคะเพราะที่บ้านยังไม่ให้เตรียมไว้เลยคะแม่

15 ธันวาคมค่า ทีมลูกชาย ครบหมดแย้ว ไม่มีอะไรจะซื้อเลย ก็ว่าทยอยนะคะ 😂 ได้แต่ อ้าว เรามีหมดแล้วนี่นา 55555

15เหมือนกันคะ บ้านนี้ทีมผู้หญิงคะ

ธีมธันวา66 ค้ายังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะแม่ๆ คิดว่าจะเริ่มกลางๆเดือนนี้จะเริ่มต้นเตรียมแล้วค่ะ

กำหนด7ธค.เหมือนกันค่ะซื้อหมดแล้วเหลือซักใส่ถุงค่ะลูกกลับหัวเเล้วกลัวคลอดก่อนมากเลยค่ะ😅

บ้านนี้15 ธันวาคม เตรียมของแล้วจ้ากลัวไม่ทัน แต่ละคนคลอดไม่เหมือนกันกลัวคลอดก่อนกำหนด

บ้านนี้กำหนด ผ่าคลอด 12 ธันวาจ้า เริ่มทะยอยซื้อของมาเตรียมไว้เเล้วจ้า🥰🥰

วันเดียวกันเลยคะแม่

ทีมเดี่ยวกันเลยค่ะ7ธันวาค่ะยังไม่ใด้เตรียมของเลยค่ะแม่ๆเตรียมของตอนกี่เดือนค่ะ

บ้านนี้กำหนด 6 ธันวาคม แต่น้องรีบมาก เลยออกมา 2 ต.ค. ค่ะ ตอนนี้ก็อยู่ตู้อบยาวไปค่ะ 😂

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ 7ธค เหมือนกัน ส่วนตัวบ้านนี้ได้เตรียมไว้ 90%แล้วค่ะ

22ธ.ค. ทยอยซื้อใกล้ครบแล้วค่ะ กลัวหมุนเงินไม่ทันถ้าซื้อทีเดียว ของเด็กแพงค่ะแม่