122 ตอบกลับ

กินไม่ได้เลยค่ะ กินยาก มีใครสนใจมั้ยค่า ส่งต่อค่ะ 2 ถุง 100 ฿ แกะไปถุงนึงค่ะ กินไป 2ครั้ง😊

ตอบแล้วคะ

แม่กินผสมนมแพะ ลูกออกมา 3.5 โล ไม่มีเหลือง ตัวแข็งแรก ตอนนี้ 4 เดือน ยังไม่มีไข้เลยคะ

กินอยู่ค่ะ ถ้าให้กินง่าย ให้ปั่นรวมกันกับนมค่ะ ถ้าโรยอาหารไม่ไหว 😂 เหมือนกินดิน

ทานอยุค่ะ ที่เห็นชัดๆช่วยเรื่องขับถ่ายค่ะ เรื่องน้ำตาลรอคัดกรองเบาหวานรอบหน้า

แรกๆทานยากจ้า แค่กินผสมกับนมดีน่างาดำ หรือเต้าหู้ อร่อยมากจ้า ทานง่ายขึ้นจ้า

น้ำตาลลดลงจริง แต่ไม่แนะนำสำหรับคนเลือดจางนะคะ

คุณหมอเป็นคนบอกคะ

สำหรับเรา เราทานยากมากค่ะ กินทีไรอ้วกออกหมด ใครสนใจ ทักมานะ ส่งต่อค่ะ idline:kwang_25401997

ดีค่ะ บ้านนี้ทานจมูกข้าว น้องคลอดมา นน.3,920 แม่ต้องได้ผ่า เพราะคลอดเองไม่ได้ค่ะ

เห็นผลจริงค่ะ เราทานตัวนี้ พอไปตรวจน้ำตาลผ่านเลยจ้ะ ช่วยได้หลายอย่างมากเลย

ทานอยู่ค่ะ เห็นผลดี ผสมกับนม1ช้อนชา ทานง่ายค่ะ ถ้าทานเพียวๆอาจกินลำบากหน่อย