5 ตอบกลับ

บ้านนี้อยากนอนหงายมากๆเลยค่ะเเม่เเต่ท้องเเข็งตลอดเลยต้องนอนตะแคงซ้ายขวาสลับกันอย่างเดียวเลยค่ะสู้ๆนะคะอดทนค่ะเเม่🥰✌🏻

นอนหงายเหมือนกันค่ะ นอนตะแคงแล้วปวดหลัง เอาที่เรานอนสบายค่ะแม่ น้องไม่เป็นอะไรหรอกค่ะ

VIP Member

เราว่าถ้าแม่ไม่อึดอัด ก็นอนหงายไปเถอะค่า แล้วค่อยสลับตะแคงบ้าง ระยะเวลาสั้นๆไรงี้

บ้านนี้ชอบนอนหงายมากคะ ตะแคงส่วนน้อย ตอนท้องแรกก็ชอบนอนหงาย นอนจนคลอดน้องเลยคะ

เหมือนกันเลยค่ะ บางมีเผลอนอนหงายก็มีค่ะโดนดุยับเลย เเต่เป็นท่าที่สบายสุดๆเลย🥺