9 ตอบกลับ

ร่วงมาหลายเดือนแล้วค่ะ ตอนแรกร่วงฮอร์โมน ตอนหลังร่วงลูกดึงอีกค่ะ ตอนแรกคิดว่าดีนะที่ผมหนา แต่ตอนนี้ชักไม่แน่ใจ😂😂 ร่วงเยอะเกิ๊น แต่ว่าตามหลักแล้วเราจะมีผมใหม่ขึ้นตลอดนะคะ รักษาความสะอาด ทานอาหารที่เป็นประโยชน์ค่ะ

ผมเราไม่ร่วงนะคะ ปกติเราเน้นกินอัลมอนค่ะ แต่อันนี้เรากินมาตั้งแต่เริ่มท้องแรกๆแล้วค่ะ อัลมอนช่วยเรื่องน้ำนมและช่วยเรื่องความแข็งแรงของหนังศรีษะได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ

เป็นกันแทบทุกคนค่ะแม่ ไม่ต้องกังวลนะคะ เดี๋ยวมันจะค่อยๆดีขึ้นเองค่ะ แนะนำให้ตัดผมสั้นนะคะ สารอาหารจะไปเลี้ยงได้ดีกว่าค่ะ

เป็นทุกคนคะ ยิ่งลูกจำหน้าเราได้ยิ่งร่วงเยอะเลยคะ

เป็นปกติจ้า ฮอโมนเปลี่ยนผมร่วง เดี่ยวก็หายค่ะ

เราใช้แฮร์โค้ทบำรุงค่ะ ตอนนี้ร่วงน้อยลงค่ะ

VIP Member

ร่วงค่ะ เป็นเพราะฮอร์โมนส์เปลี่ยนแปลง

บ้านนี้ร่วงหนักมาก หวีทีน้ำตาจะไหล

ใช้anthokid ค่ะ