84 ตอบกลับ

34 weeks จร้า ลูกคนแรก ตื่นเต้นมากรอวันจะได้เจออยากเห็นน่าลูก 🤰🤰🥰

บ้านนี้2ตุลาคมค่ะ มีปวดหน่วงๆท้องเป้นบางครั้ง ท้องแข็งบ่อยค่ะ

บ้านนี้11ต.คน้องกลับหัวแล้ว หน่วงท้องน้อยมากๆค่ะ ท้อง2จร้า

เดือนเดียวกันเลยค่ะของเราวันที่5 #ท้องแรกเหมือนกัน💗

26 ตุลาค่ะ มีท้องแข็งบ้าง แล้วเริ่มมีปวดเตือนแล้วค่ะ

1ตุลาค่ะอาการนี้หนักหน่วงท้องปวดหลังเท้าบวมแล้วคะ

5ตุลาจ่ะเจ็บท้องเหมือนมาเมนแล้วปวดท้องทุก20นาทีค่ะ

19 ต.ค. ท้องแข็งบ่อยค่ะแม่ 😂😂 แอดมิทอยู่โรงบาลจ้าตอนนี้

คลอดง่ายๆนะคะแม่ #ขอให้แข็งแรงทั้งคู่เลยจร้า

5ตุลาค่ะ มีอาการเจ็บท้องเตือนเจ็บประมาณ​15-20นาทีค่ะ

13 ตุลาคะ ปวดท้องบ่อย ท้องแข็ง น้องดิ้นจนเจ็บจิมิ