73 ตอบกลับ

เราเลย วันที่16🤣🤣ยังกลัวอยู่แต่ก็อยากเจอแลเวอยากรู้ลูกปลอดภัยดีไหม

คลินิก​เดียวกัน​เลยค่ะ​ ซาวด์​ตอน26week ตอนนี้​32week.​ กำหนดคลอด22เมษายน​😊

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

คลินิก​ไหนคะ​ อยากซาวด์​4มิติ ราคาประมาณ​เท่าไหร่​คะแม่ๆ

รักษ์นรีคลีนิค แถวแจ้งวัฒนะค่ะ ราคาไม่แพง คุณหมอใจเย็นมาก

30w กำหนดคลอด 5 พ.คค่ะ ทำไมคุณแม่ 25w กำหนดคลอดเมษา เร็วจังค่ะ

เรา31+2กำหนดคลอด29เมษา

ขออวดด้วยคุณแม่บ้านนี้เพศชาย 24+6week #ไปคลินิกเดียวกันเลย

ใช่เลยค่ะ ตอนแรกคือมองไม่เห็นเพราะน้อวเอามือปิดหน้าคุณหมอใจเย็นมากค่ะกระตุ้นจนยอมเปิดเกือบไม่ได้เห็นแล้ว55

25 เมษาค่า ไม่ยอมให้ดูหน้าเลย เอาเท้ามาพาดหัวซะด้วย

บ้านนี้4เมษาจ้า เห็นแต่ตากะจมูก เอามือปิดปากตลอด

บ้านนี้ก็ลูกสาวค่ะ 4 เมษา 35 วีคแล้วแม่อยากแตกแล้ว

ซาว 20 week คุณหมอบอกเพศหญิง 90% ค่ะ กำหนดน้อง 9 เมษาค่ะ

VIP Member

ดีจังเลยค่ะ อยากได้ผู้หญิง รอลุ้นอยู่ค่ะ