29 ตอบกลับ

อยากแตกแล้วค่ะอึดอัดมากเลยตอนนี้ค่ะท้องปั้นแข็งบ่อยมากค่ะทุก3-5นาทีพอทนได้ยุค่ะ มีมูกใสด้วยค่ะ38วืคค่ะ กำหนดคลอด12มืถุนายนค่ะ

บ้านนี้เงียบมากค่ะ

บ้านนี้ 37+6 ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ หมอนัดพรุ่งนี้วันที่ 1 มิถุนายนกระตุ้นคลอด อยากคลอดเต็มทนแล้วค่ะ อึดอัด เท้าบวมและปวดเท้ามากกกก🙂

TapFluencer

บ้านนี้กำหนดคลอด03/06/66 แต่แตกตั้งแต่วันที่15/05/66แล้วงับ อายุครรภ์37+3 คลอดธรรมชาติ นอนปวดท้องรอปากมดลูกเปิด10ชั่วโมง🥹👶🏻

บ้านนี้ 37+2 มีอาการเจ็บหน่วงๆจิมิ ท้องแข็งปั้นบ้างเวลา นอกนั้นยังเงียบไม่มีวี่แววเลย

เท่ากันเลยค่ะ

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ #ขอทราบอาการก่อนคลอดได้ไหมค่ะ ว่าปวดแบบไหน

36.2ไม่ไหวจะลางานแล้วค่ะ ปวดร้าวสะโพกไปหมด นั่งนานก็เจ็บซี่โครงจี๊ดๆ😓

หื้ออยากคลอดเเล้ว​ วันนี้37วีคพอดี​ เดินไม่ไหวเเล้วปวดฝ่าเท้ามาก😂😂

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้ 37+2 กระสับกระส่าย ยุเลยค่ะ อยากคลอดแล้ว

บ้านนี้38สัปดาห์ยังไม่แตกเลย อยากแตก อยากเห็นหน้าน้องแล้วค่ะ🥰

ยินดีด้วยนะคะทางนี้38+3ยังไม่มีวี่แววว่าน้องจะออกมาเลย🤣