77 ตอบกลับ

ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ ตอนนี้น้องแข็งแรงดีค่ะ เจอตั้งแต่ตอน 7 weeks ได้ค่ะตอนนี้ 14 weeks แล้ว เพศชายค่ะ 😘

เอาใจช่วยนะคะคุณแม่ ✌🏻✌🏻

VIP Member

รอตามที่คุณหมอแจ้งก่อนค่ะแม่ ทำใจให้สบาย แม่ๆบางท่านก็เจอช้า บ้านนี้ 6 week ฟังเสียงหัวใจน้องแล้วค่ะ😊

VIP Member

ของเราซาวเจอถุงตอน5สัปดาห์แต่ยังไม่เห็นตัวอ่อนหมอนัดซาวอีก1สัปดาห์ภาวนาให้เจอด้วยกลัวท้องลม

ซาวครั้งแรก4สัปดาก้อไม่เจออะไรเหมือนกันค่ะ มาเจอตอนได้7สัปดาร์แล้ว...ตอนนี้ได้9สัปดาห์แล้วจ้า

เคยจ้า เมื่อท้องที่แล้ว 7 วีค ซาวไม่เจออะไรเลยคะ พอ 9 วีค เห็นน้องคะแต่...น้องหลุดไปแล้ว😢

ของเราก่หลุดคะ 2ปี 2ครั้งมาละคะ เศร้าจัง

บ้านนี้ตอน5Wชาวด์ผ่านช่องคลอดเหนเปนถุงตั้งครรณ์คะพอ9wยังไม่เจอน้องเหมือนกันคะ

ซาวน์ผ่านช่องคลอดไหมคะแม่ ถ้าหน้าท้องอาจจะไม่เห็นเพราะน้องตัวเล็กจิ๋วอยู่ค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-48190)

7สัปดาห์ ยังไม่เห็นเด็กค่ะ จะเห็นแค่ถุงตั้งครรถ์ ประมาน12สัปดาห์ค่ะจะเห็น

พึ่งไปมาเมื่อวันจันทร์ 6week หมอบอกเจอน้องคะ แต่เป็นหัวใจน้อยๆ