138 ตอบกลับ

เลิกเถอะค่ะ ทำครั้งแรกก้จะมีครั้งต่อไปค่ะ ผุ้ชายทุกวันนี้น่าตัวเมียเยอะ

แยกทางไปเลยค่ะแม่ มีครั้งแรกก้ต้องมีครั้งต่อๆไป เอาลุกไว้เป็นหลักค่ะแม่

หนังสือเล่มเดิมอ่านกี่ครั้งก็เหมือนเดิมค่ะแม่ ระวังโดนตัวเล็กนะคะ

VIP Member

เลิกค่ะคุณแม่ สงสารตัวเองสงสารลูกที่ต้องลืมตามาเจอกับความรุนแรงแบบนี้

VIP Member

สู้ๆนะค่ะ รักก็ส่วนรักนะ แต่ลูกสำคัญนะถ้าพลาดมาเราอาจเสียลูกได้นะค่ะ

VIP Member

เรื่องทำร้ายร่างกายจะไม่มีครั้งที่2จ้าถ้าเจอครั้งแรกคือจบทันทีค่ะ

แยกเถอะค่ะถ้าทำเราทั้งๆที่รู้ว่าเราอุ้มท้องลูกเค้าอยู่ควรเลิกค่ะ

ต้องถามตัวเองเลยค่ะ ว่าจะทนหรือจะถอย!! เข้มแข็งไว้นะค่ะ เพื่อลูกค่ะ

ออกมาเถอะค่ะ ยังใงเราก็มีลูก นี่ขนาดท้องอยู่ยังทำขนาดนี้ สู้ๆนะคะ

เลิกเถอะค่ะคุณแม่ อาจจะยาก แต่เป็นสิ่งที่คุณแม่ควรทำนะคะ สู้ๆนะคะ