ขอความรู้ค่ะ

แม่ๆคนใหนเป็นเหมือนกันมั้ยค่ะ กินอะไรลงไปนิดน่อย รู้สึกแน่นท้อง พอสักพักเจ็บท้อง ท้องไหล เหมือน อุจจาระ จะไหลออกตลอด ไปเข้าห้องน้ำไม่ถึง5นาทีเป็นอีก และถ่ายเป็นน้ำแสบก้นมาก ถ้าวันนั้นได้เป็นเป็นทั้งวัน ถ้าวันใหนที่ไม่กินส้มตำ หรือของเปรี้ยว ก็ไม่เป็นค่ะ บางวันถึงไม่กินของเปรี้ยวหรือส้มตำก็เป็นค่ะ มีวิธีรักษามั้ยค่ะหรือไปหาหมออย่างเดียวค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ