58 ตอบกลับ

13กันยา ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ อยากเเตกแล้ว

32+4 w อึดอัดค่ะ เวลานอนพลิกตัวทีนี่ปวดสะโพกไปหมด

เหมือนกันเลยค่ะแม่ เวลาพลิกตัวนี่ปวดร้าวยันสะโพกปวดยันจิ้มิ้เลยค่ะ✌

บ้านนี้20กันยา ปวดจิมิแล้วคะ อึดอัดนอนลำบากค่ะ

😍😍

บ้านนี้12กันยาค่ะนอนนไม่ค่อยหลับ ฉี่บ่อยค่ะ

ลูกโก่งตัวค่ะ ท้องแข็งบ้าง ปวดหน่วงบ้างค่ะ

VIP Member

26กันยาคาะ อาการท้องแข็งบ่อย ปวดหัวหน่าวค่ะ

อยากคลอดมากค่ะอยากเห็นหน้าแล้ว26กันยาค่ะ

ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แค่นอนลำบากขึ้น

21 กันยา อาการเจ็บเตือนมีมาวันละ 2-3 ครั้ง

22 กันยา มีอาการเจ้บท้องไป1ครั้งค้ะ