9 ตอบกลับ

11 มีนาคมค่ะ เจ็บเตือนคืนก่อน ขยับทีรวดร้าวเลย นอนไม่ค่อยหลับ เรอเปรี้ยว อยากอาเจียน

พรุ่งนี้37สัปดาห์เป็นทุกอย่างที่กล่าวมาเลยค่ะ หมอนัดผ่า 38สัปดาห์ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้2มีนาค่ะ...อาการเด่วกันเลยค่ะ..มีเจ็บท้องหลอกเกือบทุกวัน..36+6ค่ะ

บ้านนี้5มีนา เริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะ พิกตัวหรือจะลุกแต่ละทีลำบากมาก

14 มีนา เพิ่งลางานค่ะ ปวดขาหน่วงจิมิ ไม่น่าถึง 14

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ พลิกตัว ลุกนั่งยากมาก

พลิกตัวลำบากค่ะ ปวดเอวด้วย 20 มี.ค.

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ

VIP Member

เปนเหมือนกันค่ะ