33 ตอบกลับ

บ้านนี้เริ่มเตรียมไวบ้างแล้วค่ะลูก3คนแล้วไม่ถือค่ะตอนลูกคนแรกไม่กล้าเตรียมแม่ห้ามพอคลอดมาหาไม่ทันเลยค่ะแพงด้วยถ้าเราเตรียมไวเพื่อเจอของถูกยิ่งดีเลยค่ะประหยัด

9 มกราค่ะ กดใส่ตะกร้าเต็มเลย เตรียมสั่งตอน 8 เดือนกลางๆ ปลายๆค่ะ เพราะทางแม่บอกอย่าเพิ่งเตรียมของ แต่เราอยากเตรียมมาก กลัวสั่งทีเดียวแล้วเยอะเกินไป

บ้านนี้24มกรา68ค่ะ เเม่ๆเริ่มเตรียมตอนกี่เดือนค่ะเเม่บ้านนี้อยากซื้อของไว้เเล้วเเต่เเฟนยังไม่ให้ซื้อเลยบอกไกล้ๆคลอดง้ะ 🥹

วันเดียวกันเลยคะแม่ แฟนยังไม่ให้เตรียมเหมือนกัน

เตรียมไว้บางส่วนแล้วค่ะ เหลือพวกแอลกอฮอล์ น้ำเกลือ สำลีของจุกจิกนิดหน่อยค่ะ ท้อง2แล้วยังเห่อยู่เลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด30มกกราคม68 เริ่มเตรียมบางอย่างจากของชิ้นเล็กๆน้อยๆก่อนค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด6ม.ค แต่ยังไม่รู้เพศเลยคะเลยยังไม่ได้เตรียม

บ้านนี้12มกราคมค่ะยังไม่ได้เตรียมเรยค่ะ ไว้เตรียมใกล้ๆคลอด

15ม.ค.68​ ยังไม่ได้เตรียมค่ะ​ น่าจะ28, 29วีค​ ถึงจะเริ่มเตรียมค่ะ

25 มกรา เตรียมของใช้ ผ้าอ้อม ทิชชูเปียก เสื้อผ้านิดหน่อยค่ะ

บ้านนี้17/01/68ยังเลยค่ะ น้องเพิ่งให้เห็นเพศวันนี้ ลูกชาย👶

17 เหมือนกันจ้า เพศชายเหมือนกัน🥰