ให้น้องกินน้ำก่อน6เดือน

แม่ๆ มีวิธีเลี่ยงไหมคะ แม่จะเลี้ยงน้องถึง3เดือนจะกลับไปทำงาน แล้วจะฝากยายสามีเขาเลี้ยงต่อ แต่คือตอนนี้น้อง1เดือน18วันยายสามีคือพูดทุกวัน ทำไมไม่ให้กินน้ำ ขวดน้ำไปไหน คือแม่คิดทุกวัน จะเลี่ยงไม่ให้เขาป้อนน้ำลูกตอน3เดือนที่จะฝากเลี้ยงต่อยังไง น้องกินนมแม่ค่ะ เครียดมากค่ะเอาจริง พยายามบอก หมอเขาไม่ให้กิน กินได้ตอน6เดือน เขาก็พูด เลี้ยงแบบโบราณเถอะ ไม่ต้องเลี้ยงตามหมอ เราก็ได้แต่บ่นกับสามี แล้วเวลาเข้ารพ. ใครจะเป็นดูแล ก็ต้องเรา อยากจะระเบิดลงไปเลย สงสารสามีที่จะเป็นคนกลาง พยายามสงบสติอารมณ์ที่สุด

5 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

พูดไปก็ป่วยการค่ะ