27 ตอบกลับ

กินยากเหมือนกันค่ะดีที่หมอให้เม็ดเล็กมา😂😢

บ้านนี้แรกๆได้โฟลิคมาทานเม็ดเล็ก ไปอีกรอบได้แคลเซียมกับวิตามินมา ฮือ..จะร้องไห้ แต่ก็พยายามกินให้ได้ทุกครั้ง

บ้านนี้ก็กินไม่ได้ค่ะ กินแล้วเหม็น อ้วกค่ะ

ไม่ทานเลยค่ะ เพราพทานแล้วเวียนหัว อ้วกทำงานไม่ได้เลยค่ะเลยเน้นบำรุงแทนค่ะ

VIP Member

มันหวานนะค่ะ ได้แบบนี้เหมือนกันค่ะ

ใช่ค่ะ หวาน แต่เม็ดอ้วน พยายามกลืนจนตัวเคลือบสีชมพูละลาย และตัวยาเริ่มมีกลิ่นเหม็น 😅

บีบจมูกแล้วกระดกน้ำตามทันทีค่ะ✌

ขอบคุณคะ

อมน้ำแล้วเงยคอขึ้นกลืนลงไป

ล่าสุดใช้วิธีดื่มน้ำจากขวดค่ะ ง่ายขึ้นนิดนึง

VIP Member

กลั้นใจกินคะเเม่ไม่ยาก✌️

✌✌ค่ะ

VIP Member

ลองปรึกษาหมอดูนะคะ

ขอบคุณค่ะ 😄