18 ตอบกลับ

เราขึ้นไปไม่มีใครลุกให้นั่งเลย จนลุงคนขับรถตะโกนว่าให้คนท้องนั่งหน่อย7เดือนแล้วด้วยค่ะ

คงต้องทำใจค่ะ เค้าท้องโตเดินตลาด700ไร่ นอกจากจะโดนเบียดแล้วยังมีชนเราก็มีค่ะ

เคยคะพึ่งเจอมาไม่มีคนลุกให้นั่งเลยคะต้องยืนโหนรถเมย์กลับจนถึงที่พักเลยคะ

TapFluencer

อย่าไปสนใจเลยค่ะเเม่ ร้อยพ่อพันเเม่ ไม่ได้มีคนที่คิดได้ 100% ค่ะ

ทำใจค่ะแม่ สมัยนี้เราต้องเป็นคุณแม่ที่สตรอง ถึกและบึกบึน 🤣🤣

ยุคนี้แม่ต้องสตองค่ะ😂😂😂 เราก็เป็นท้องแรกโหรรถเมยัน8เดือน

เจอเหมือนกันค่ะ ไปตามหมอนัด ขึ้นรถไฟฟ้ายืนจนถึง 😁

Super Mum

ทำใจค่ะแม่ ถ้าเจอคนใจดี เขาจะลุกให้แน่นอน