33 ตอบกลับ

12w เป็นคนหน้าท้องหนา หนัก88สูง168 ท้องเท่าเดิมแต่ท้องช่วงล่างแน่นๆตึงๆค่ะ

ทีมเดียวกันเลยค่ะ เราท้อง14w2dท้องใหญ่มากค่ะ เริ่มรู้สึกตุบๆบ้างแล้วค่ะ

บ้านนี้12w แล้ว ท้องยังไม่ออก ยังไม่ตุบไม่ตั๊บเลยค่ะ🤔 #ท้องแรก

เหมือนกันเลยค่ะ

ทีมสิงหาจ้า ท้อง2 เริ่มป่องๆนิดหน่อย บางครั้งรู้สึกตุบๆที่ท้องบ้าง

สิงหาค่ะ ไม่แน่ใจว่าตอดมั้ย แต่พุงนำน้องไปก่อนล้ะ เปนคนมีพุง🤣 12w6dจ้ะ

เหมือนกันเลยค่ะ😁😁

บ้านนี้ นานๆทีตอด เราคิดว่าน่าลูกตอดเพราะตอดทีไร เผลอยิ้มทุกที

ทีมสิงหาคมเหมือนกันค่าา 11w3dค่ะ ท้องเริ่มออกแล้ว ท้อง2จ้า

ทีมสิงหาค่ะท้องออกนิดหน่อยจะมีก้อนนูนๆขึ้นมาบางเวลา

บ้านนี้13wเป็นคนหน้าท้องบางเริ่มมีตุ้บๆบ้างแล้วค่ะ

ขอให้แม่ๆทุกท่านแข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ🥰🥰🥰