48 ตอบกลับ

แอบแตกก่อนแล้วจ้าาาาา กำหนดคลอด 9 พ.ย คลอดจริง 29 ตุลาคม หนัก3875

คุณแม่บำรุงอะไรคะ น้องจ้ำม่ำมาก ❤️🥰

บ้านนี้ไม่มีอาการท้องแข็งหรือปวดท้องเลยยังทำงานได้ตามปกติ🥰🥰กำหนดคลอด14/11/65

กำหนดคลอด10พ.ย แต่น้องตัวเล็กหมอเลยเร่งคลอดให้ค่ะ คลอดวันที่1 พ.ย. 38w+5

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ แต่แม่ท้องแข็งและมีอาการปวดท้องหน่อยๆแล้ว

บ้านนี้ 38สัปดาห์2วันยังไม่มีอาการเลยค่ะ อยากออกแล้วแม่จะตุย😂

37w แล้วเมิ้ลกัน ท้องแข้งบ่อย ปวดท้องเป้นๆหาย แม่อยากคลอดแล้ว

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้เงียบกริบ ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

ใกล้แล้วแม่ บ้านนี้หมอนัดกระตุ้น 38w

บ้านนี้กำหนด10 พ.ย ยังเงียบอยู่เลยจ้าหมอนัดกระตุ้นแล้วจ้า

บ้านนี้36+5จ้าแม่หมอนัดผ่า11นี้จ้าท้องแข้งบ่อยคะช่วงนี้

บ้านนี้กำหนดผ่าคลอดวันที่7นี้ค่ะ ยังนิ่งๆอยู่เลยค่ะ