70 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด29เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ยังไม่มีวี่แววอะไรเลย

เหมือนกันค่ะ

14กันยายังไม่แตกเลยจร้าตอนนี้40+1แล้วยังเงีบยยุเลย

บ้านนี้ยังไม่แตกเลยคะ55 รอวนไป ของแม่ปวดคลอดเอง หรือโดนเร่งคลอดคะ

บ้านนี้ยังไม่แตกเลยคะกำหนดคลอดวันนี้25เดือนกันยาคะ

รอต่อเป็นเพื่อนกันค่ะ

เเตกเเล้วครับ น้องอาทติย์ 5/9/64 ผ่าคลอด

บ้าน39+3วีค ยังไม่มีอาการเลยค่ะ กำหนดคลอด19กันยาค่ะ

บ้านนี้ 21 กันยายนนี้ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้นัดผ่าคลอด 17 กันยายนค่ะ เริ่มเจ็บเตือนแล้ว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยของเราก็ยังเงียบอยู่เลย

เงียบเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 26 กันยา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ (คลอดธรรมชาติ)

รอคลอดธรรมชาติเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนด16กันยา​ ยังเงียยกริบเลยค่าแม่😅

เหมือนกันเลย 16 ก.ย เงียบกริบ ดิ้นเก่ง แต่สงสัยจะหาทางออกไม่เจอ🥰

บ้านนี้ 27 กันยายนนี้จ้า แต่เป็นการผ่าคลอดค่ะ