55 ตอบกลับ

ทีมเดียวกันเลยค่ะแม่ แต่น้องเงียบมากๆ รู้สึกน้อยใจมากๆเลย นั่งท่าผีเสื้อจนจะบินได้แล้วค่ะ🥹

บ้านนี้ถามลูกทุกวันว่าจะให้แม่ทรมานหรอ😂 แม่เดินไม่ไหวแล้วค่ะ

บ้านนี้ 39w กำหนดคลอด14กค. ยังไม่มีอาการอะไรเลยคะ อิพ่องอแงมากบอกลูกไม่อยากออกมาเจอกันหรอ😂

กำหนด 22 กรกฏาคม มีเตือนเป็นช่วงๆ แต่ตอนนอนกลางคืนปวดหลังหนักมากๆ แต่ก็อยากให้แตกแล้ว 😂

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้กำหนด30กรกฎาคแต่หน้าจะแตกก่อนเริ่มมีอาการเจบเตือนท้องแข็งละค่ะ

นัดวันเดียวกันเลยค่ะ เริ่มเจ็บเตือน แล้วท้องก่เริ่มแข็งค่ะ

บ้านนี้16กรกฎาคมจ้า มีแค่มูกเลือดออกมาไม่มีอาการเจ็บท้องอะไรเลย หมอเลยไห้กลับบ้าน555++

17 ก.คเหมือนกันค่ะ พอตกเย็นจะรู้สึกหน่วงๆ ลุกนั่งปวดร้าวมาก ไม่รู้ว่าใ้กล้ยัง #ท้องแรก

36+5W กำหนด 30/07 มีอาการท้องแข็งบ่อยมากขึ้นแล้วค่ะน้องยังดิ้นเก่งดิ้นแรงเหมือนเดิม

39+2 กำหนด12กรกฎาคม ไม่มีอาการเจ็บท้องหรือจคลอดเลยค่ะ แต่น้องไม่ค่อยดิ้นเลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะจะอันตรายไหมกังวล ท้องแรกด้วย

บ้านนี้กำหนดคลอด14 ก.ค.ค่ะ ยังเงียบอยู่เลย ได้กระตุ้นคลอดวันอังคารนี้แล้วค่ะ

37+2 กำหนดคลอด 26 กรกฎา ยังเงียบอยู่จ้า หมอนัดผ่า 18 กรกฎา มีแต่หน่วงอุ้งเชิงกราน