65 ตอบกลับ

บ้านนี้ช้อปทั้งออนไลน์และไปดูที่ร้านเลยค่ะ ร้านแถวสำเพ็ง2 ค่ะ ถ้าแม่อยู่แถว บางบอน พระรามสอง พระประแดง แนะนำให้ไปดูร้านนะคะมีของให้เลือกเยอะมากค่ะ. ลองเอามาเปรียบเทียบกับในเน้ตดูนะคะ ตอนนี้แม่ซื้อของครบแล้วค่ะทั้งแม่และลูกเลย. 💖

VIP Member

ทยอยค่ะแม่ แม่ใช้สูตรเราเลยค่ะ เข้าไปในลาซาด้ากดของที่แม่อยากซื้อไว้ทุกอย่างค่ะกดไว้ในรถเข็น แล้วกดซื้อทีละ4-5อย่าง ทุกวันค่ะ หรืออาทิตละครั้งก็ได้ เดี่ยวครบเองค่ะ

เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ซื้อเกือบครบทุกอย่างแล้วคะขาดแค่ของเล็กๆน้อยๆแต่ของจำเป็นครบหมดแล้วส่วนมากเสื้อผ้าสั่งจากในเพจคะแต่พวกของใช้จะไปซื้อที่บิ้กซีคะ28+4วีคคะ

เกือบครบแล้วค่ะ เหลือพวกอุปกรณ์อาบน้ำ ฟองน้ำ สบู่ขวดเล็กไว้ไปโรงบาล สำลีต่างๆ บ้านนี้ซื้อกับร้านขายส่งโดยตรงเลยค่ะพอดีหน้าปากซอยบ้านมีร้านขาย

ใกล้ครบแล้วค่ะ 19กค ซื้อจากร้านปั้นปิ่น ฟอร์เบบี้ตอนไลฟ์สดค่ะ มีครบเกือบทุกอย่าง บางอย่างเราก็ซื้อจากช็อปปี้ค่ะ เช่น พร๊อพถ่ายรูปลูกค่ะ

เราซื้อตั้งแต่รู้เพศน้องเลยคะ ใน shopee Lazada ตอนเซลลดราคา บางอย่างที่ซื้อมือ 2 ได้ดฝก็รีบสอยเลย เอามานึ่ง มาซักล้างทำความสะอาด

VIP Member

8 ก.ค คร่า เตรียมแล้วเพราะช้วงนี้โควิดกลัวไม่มีเวลาเตรียมคร่า...ซื่อที่ห้างบ้างแล้วก้ตลาดแถวบ้านลางคร่า

เตรียมเกือบครบแล้วคะแระนำให้เลือกซื้อที่ร้านใหญ่เฉพาะของเด็กอ่อนนะคะเลือกเองถูกใจกว่าเยอะคะ

ทยอยเตรียมค่ะ วันนี้ไปจัดมาหมดพันนิดๆ สั่งในลาซาด้าอีก700 สั่งในเพจเฟสบุ๊คอีก500 😁😁😁

บ้านนี้ชอบดูตามเพจในเฟสคะน่ารักๆทั้งนั้นเลย ล่าสุดได้มาแล้วคะน่ารักมาก🥰🥰🥰 25week 4D