56 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหนด27พย.จ้า มีอาการท้องแข็งบ้างปวดหลังมากเลยค่ะ555

กำหนดคลอด16 พย. ตอนนี้แตกเรียบร้อยแล้วคะ

แม่บ้านนี้เดินบ่อย น้ำแตกแต่มดลูกไม่เปิด ต้องโดนยาเร่งคลอด ทรมารสุดๆ555

เป้นเหมือนกันค่ะแม่ 36วีค เพิ่มเติม นอนไม่ค่อยหลับเลย

VIP Member

27พ.ย. อาการครบ ปวดฉี่ที แทบคลานไปห้องน้ำ ทรมานมาก😓😓

กำหนดคลอด 4 พย อาการมีเหมือนกันจ้า ปวดเมื่อยไปหมด

ใครท้อง8สัปดาห์บ้างคะ มีอาการอะไรกันไหมคะ

เหมือนกันค่ะ ปวดเตือน แต่ยังไม่มีมูกเลือดจร้

กำหนดคลอด 22 พ.ย ท้องแข็งบ่อยๆ ปวดหลังมากเลยค่ะ

หนู7พย.ค่ะ ท้องแข้งบ่อยค่ะ ไม่มีอากานเจ้บท้อง

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะไม่มีมูกเลือด แต่มีมูกใส